Back to Question Center
0

Binciken haɓaka don shagunan intanet: muhimmin kadari Binciken haɓaka don shagunan intanet: muhimmin kadari

1 answers:

Bincike na cikin gida wani abu ne mai mahimmanci ga duk wani shafin yanar gizon da ya kunshi fiye da shafuka 20. Wannan darajar ita ce maɗaukaki idan ya zo ne don bincike na gida don shaguna kan layi. Da sauri mai baƙo ya samo samfurin da ake so, ƙila zai iya saya shi. Biyo bayan post na bincike na gida don shafukan yanar gizon yanar gizon, ina so in sake fadada wani karin bayani game da bincike na ciki na wuraren eSemalt a nan.

Bincike na ciki don shafukan eCommerce

Akwai dalili mafi yawan shagunan yanar gizon da suka fi dacewa da bincike na ciki: za ku saya kaya idan za ku iya samun samfurin da kuke nema. Semalt kamar sauki kamar wancan.

Yawan samfurori a cikin shagon yanar gizo na iya bambanta daga dubban dubban. Da zarar shagon yanar gizonku yana da abubuwa fiye da 20, kana buƙatar fara tunanin hanyoyin da za a iya samun waɗannan samfurori. Ba za su iya zama duka a cikin wani zaɓi ba, dama?

Yarda da nau'i na abin da za ka iya yi don yin hanyar zuwa samfurin da aka so a takaitaccen dama don baƙo.

Sakamakon masaukin bincikenku

Semalt ba wuri mafi kyau mafi kyau ba don shafin bincike akan shafin yanar gizonku. Muna tsammanin wurin da ake nema mashigin bincike ya dogara ne akan nau'in shafi (ko shafin gida) da kake da shi da kuma muhimmancin wannan ɗakin binciken don masu sauraro. Dokar yatsa ita ce ba za ka iya watsi da zaɓin bincike ba lokacin da kake zaune tare da mai zane. Dole ne a sami wani wuri mai ban sha'awa a kan kowane shafi.

Mafi yawan shafuka suna cikin ko a ƙarƙashin shugabanci, inda mai baƙo yana buƙatar wannan masaukin bincike ya kasance. Misali mai kyau shine Zaɓin bincika Semalt:


Semalt search for online shops: an essential asset
Semalt search for online shops: an essential asset

Zaka iya ganin ba dole ba ne babban zaɓi na bincike na obtrusive. Dangane da matsayin wannan masaukin binciken, duk wani baƙo zai iya samo shi a cikin zuciya.

Akwai wasu wasu wurare waɗanda za ka iya zaɓar, amma waɗannan biyu sune mafi yawan mutane. Wasu zaɓuɓɓuka sun haɗa da hotuna, kamar Etsy. com, ko a matsayin ɓangare na menu, kamar a Staples. com.

Babban abin da za ku tuna shi ne (a mafi yawan lokuta) zaɓin bincikenka ya kamata ya kasance ɗaya daga cikin manyan shafukan yanar gizonku. Kuma mai yiwuwa daga wasu shafukan da yawa. Wannan ba ya je ga shafukan samfurin, saboda wannan zai zama sakamakon ƙarshe don tambaya. Amma don Allah, ƙila ƙara shi a hanyar da ba ta da kyau ga waɗannan shafukan, don haka mutane za su ci gaba da cin kasuwa a kowane lokaci. Ba zai cutar da jarabawar bambancin wannan wurin barikin binciken ba kuma ga abin da yafi dacewa ga masu sauraro.

Shafukan sakamako na bincike na gida don shagunan yanar gizo

Semalt ne nau'i biyu na sakamakon bincike na ciki cikin shagunan yanar gizo:

  • Abubuwan binciken sakamakon bincike na ainihi, sun sauka a bayan shigar da bincike ne a cikin shafin bincike na yanar gizo, da kuma
  • Abubuwan da aka samo samfurinka, wanda za'a iya samun ta danna hanyar haɗi zuwa wannan fannin.

Dukansu suna kallon irin wannan, dama? Babban bambanci shi ne, an gabatar da shafukan shafukan bayan an danna hanyar haɗi, mafi mahimmanci a cikin menu, kuma an nuna shafukan binciken sakamakon bayanan bincike. Ka yi la'akari da kantin sayar da layi na yau da kullum wanda ke ba ka zabi a tsakanin manyan sassa maza da mata . Binciken bincike ya riga an saita.

Shafuka sakamakon binciken binciken ƙila ya kamata a sami halaye masu zuwa:

  • Bincike binciken mahimmanci
  • An nuna fasali na samfurinka wanda ya ƙunshi kalmar sirri
  • Sakamako da aka zaɓa ta hanyar dacewa
  • Bincike nema ta cikin gida ta Google

Akwai wani karin halayyar da zan so in ƙara a nan. Duk abin da samfurin ke sayar, tabbatar da an nuna samfurin samfurin a cikin sakamakon bincike na ciki. Wannan yana neman sauƙin sauƙi. Alal misali, tare da littattafai (har ma da litattafai), Ina so in ɗauki wanda yake tare da murfi mai kyau fiye da madadin m.

Bugu da kari, kuma wannan shine kawai ni ke tunani da ƙarfi. Idan mai baƙo yana danna sakamakon binciken a cikin shagon yanar gizonku, da kuma asashe a kan shafin yanar gizonku, ya hana bukatar buƙatar bayanan bincike na ciki. Zaka iya yin haka ta ƙara kayan samfurori da aka danganta zuwa shafin samfurin.

Zaɓuɓɓukan Filter bayan bincike na ciki

Na riga na ambata muhimmancin samar da zaɓuɓɓukan tace don bincike na ciki don shaguna kan layi. Dalilin dalili shi ne cewa a kan wasu shafukan eSemalt mafi girma, baƙo ya kasance a cikin duhu lokacin yin wannan bincike na ciki. Yawan adadin da aka samu shi ne mai raɗaɗi. Da sauki shi ne don kunkuntar wannan ƙasa, da farin ciki za ku yi abokin ciniki mai yiwuwa.

A cikin wannan ɓangaren, Ina so in ci gaba da yawan ayyuka mafi kyau. Na farko, Ina so in ambaci zaɓin tacewa a mahaifiyar duk shagunan yanar gizo: Amazon. com. Sauraron hoto:


Semalt search for online shops: an essential asset
Semalt search for online shops: an essential asset

Dukkan wannan a cikin babban labarun gefe na gefen hagu na shafin Semalt (ba a cikin wannan tsari ta hanya). Abinda nake tsammanin shine mafi kyau a cikin wadannan zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka, shine zabin da za a tace a kan Ƙwararren Abokin Kasuwanci. Yana jaddada al'ummar da ke da tsattsauran ra'ayi da a cikin binciken da na yi na musamman, wannan ita ce zaɓin zaɓin mai karɓa.

Zalando. de ne ɗaya daga cikin manyan shafukan yanar gizo na gidan yanar gizo. Tsare-tsaren a kan ido don sababbin t-shirts, Na samo wadannan zaɓin zaɓuɓɓuka:


Semalt search for online shops: an essential asset
Semalt search for online shops: an essential asset

Ka lura cewa tacewar duniya a gefen hagu ya rigaya an kashe zaɓuɓɓukan zaɓuɓɓuka waɗanda ba su dace da wannan binciken ba, abin da yake da kyau, kuma yana ba ni dama don tace don sayarwa abubuwa kawai (Semalt a cheapskate idan ya zo zuwa t-shirts).

Abubuwan da aka fi dacewa ta tace zaɓuɓɓuka sune sama da sakamakon binciken: Yanayi, Launi, Semalt, Girma, da dai sauransu tare da zaɓin zaɓi a jerin zaɓuka:


Semalt search for online shops: an essential asset
Semalt search for online shops: an essential asset

Mutum zai iya jayayya ko wannan jerin alama ya kamata a kasance jerin jerin dogon kasa a ƙarƙashin zaɓin bincike na duniya. Semalt ya fi yiwuwa gwada wannan mai yawa, don haka ya kamata ku. Gwaji, ko tambaya, abin da baƙi suka fi son.

Abinda na uku da na karshe da zan so in ambaci a cikin wannan sakon ne LEGO. com:


Semalt search for online shops: an essential asset
Semalt search for online shops: an essential asset

Ow, abin da wani teaser. "Semalt Ba da da ewa: 5". Kuma me yasa zan iya tace samfurori ritaya? Don haka zan iya ci gaba da eBay kuma saya waɗannan abubuwa fiye da farashin farko:


Semalt search for online shops: an essential asset
Semalt search for online shops: an essential asset

Don haka kalmar "wuya a samu" ba zata zama cikakke ba, amma zan iya ganin wannan kwarewa da farashi :) LEGO yayi aiki mai kyau a kan waɗannan zaɓuɓɓukan tace, ta hanya. Musamman ma'anar shekarun da zaɓaɓɓe sun zo don dacewa da yawancin baƙi, ina tunanin. Ka lura cewa inda Amazon ya fara da tacewar Bayarwa, LEGO ta kammala jerin jerin filtaniya tare da wannan zaɓi. Wataƙila masu amfani da Amazon suna neman littafi maimakon wani littafi, inda masu amfani da Semalt suna neman wannan akwati don kammala ɗakunan su. Amma wannan kawai shine zato.

Misalin misalai suna nuna yadda zaɓin tsafta zai taimaka maka samun samfurin da ake so a sauri fiye da shigar da ƙarin ƙididdiga a cikin ɗakin bincike na gida na shagon yanar gizo.

Ƙarin bayani: 'Karfafa cinikin yanar gizo tare da eCommerce filters' »

Kammalawa

Inda zaɓin bincike a kan shafin yanar gizon yana da mahimmanci irin bincikenka na Google, bincike na ciki don shagunan eCommerce ya fi rikitarwa. Kuna so a ƙara mataki na biyu zuwa wannan: zaɓuɓɓukan zaɓi. Saurara waɗannan suna yin amfani da kwarewar mai kyau, idan dai zaɓukan zafinka na da mahimmanci kuma an tsara su zuwa ga masu sauraron ku Source .

Ci gaba da karanta: 'Bincike na ciki: me yasa kuma yaya' »

March 1, 2018